

**KIAPO CHA MDHAMINI WA MNUFAIKA WA MIKOPO YA ELIMU YA JUU
INAYOTOLEWA NA BODI YA MIKOPO YA ELIMU YA JUU ZANZIBAR
(BMEJZ)**

Mimi RAHMA MOHAMED MZEE (ZanID Na. 320053526) ambaye ni mdhamini wa mwanafunzi MWANAHAWA SAIDI OTHMANI (ZanID Na. 620392794) anayenufaika na mikopo inayotolewa na BMEJZ, bila shindikizo lolote na nikiwa na akili timamu nimesoma, kuelewa na kukubali Sheria na Kanuni za BMEJZ zinazohusu masharti na wajibu wa mdhamini wa mnufaika wa mikopo. Nipo tayari kutoa taarifa za mdaiwa wakati wowote zitapohitajika na kutekeleza kikamilifu masharti ya urejeshaji mikopo kulingana na kifungu cha 27(2) na 27(3) cha Sheria Na. 3/2011 ya BMEJZ

MDHAMINI WA KWANZA	
Jina kamili	RAHMA MOHAMED MZEE
Kazi	WAKALA WA USAILI WA MAUKIO YA JMI
Kituo cha kazi	MAZIZINI
Sanduku la Posta	-
Mtaa anaoshi	KISAUNI - MA
Nambari ya Nyumba	SH/M/A/146
Shehia	MAUNGANI
Wilaya	MAGHARIBI "B"
Mkoa	MJINI MAGHARIBI
Nambari ya simu	0776 210955
Barua pepe (E-mail)	-
Nambari ya kitambulisho cha Mzanzibari	320053526
Nambari ya kitambulisho cha Mtanzania	-
Uhusiano na mdhaminiwa	RELATIVE
Saini ya Mdamini	<i>[Signature]</i>
Tarehe	30/11/2020



USHUHUDA WA HAKIMU/WAKILI

Jina *[Signature]*
 S.L.P. 160 Mji VUGA
 Wilaya MJINI Mkoa MJINI MAGHARIBI
 Namba ya simu 429292
 Saini *[Signature]* Tarehe 30/11/2020
 Cheo Akumu

